This is a sticky topic.
X
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

  • HiOS toleo la 3.3 Tanzania

    Wadau wa TECNO mambo vipi?!

    Wiki iliyopita tulijadili kidogo kuhusu mfumo wa HiOS ambao unapatikana kwenye simu za TECNO. Mfumo huo unazidi kuboreshwa siku hadi siku na matoleo ya simu za TECNO zinazotoka hua zinakuja na mfumo huo ukiwa umeboreshwa zaidi. Kwa mfano matoleo ya simu za Camon X ziliboreshwa kwa kuja na HiOS ya 3.3. Je?! Ungependa kujiuliza HiOS ni nini na inakusaidia nini!

    Click image for larger version

Name:	h1.jpg
Views:	1
Size:	369.2 KB
ID:	18177




    HiOS ni mfumo wa uendeshaji katika simu yako ya mkononi ulioboreshwa kwaajili ya watumiaji wa simu za TECNO
    Click image for larger version

Name:	h2.png
Views:	1
Size:	13.9 KB
ID:	18178



    Mfumo huu humsaidia mtumiaji kwa mambo yafuatayo
    • Humpatia mtumiaji utendaji wa applications wa haraka na kwa wepesi Zaidi
    • HiOS ina Hi manager ambayo ndani yake inakupatia Hi themes, Hi wallpapper, Hi font n.k hii hufanya muonekano wa simu yako pamoja na applications zako kua zenye mvuto
    • Pia inauwezo wa kuua/stop applications zinazo endelea (background running) wakati hazitumiki
    • Kiujumla humpatia mtumiaji easy access au ufanisi wa hali ya juu wa applications kwenye simu yako hii pia husaidia kupunguza matumizi ya chaji
    Simu ya Camon X ni simu inayokuja na HiOS ya 3.3 ambayo ina uwezo mkubwa sana na humpatia mtumiaji ufanisi wa hali ya juu kiutendaji kwenye simu yake.
    Unaweza kujionea tofauti iliyopo kiutendaji kati ya simu ya CamonX yenye HiOS ya 3.3 na simu yenye Original Anroid OS kiuikweli yenye HiOS ya 3.3 iko haraka Zaidi

    Last edited by TECNO SPOT TZ; 09-20-2018, 04:01 PM.

  • #2
    mnatuzingua mbona techno k7 znastarch sana mnatusaidiaje ili zwe poa

    Comment


    • waku7bisha commented
      Editing a comment
      Kuna Makala imeandikwa humu kuhusiana na hilo swala.
      Unaweza tafuta humu kwenye (search) humu kwenye forum ili kuweza kupata suluhisho

  • #3
    Simu zetu zimezidi matangazo daah sijui tumeingiwa na nini
    Technology is an art of creativity
    +255744123365

    Comment


    • waku7bisha commented
      Editing a comment
      Ni kweli bro. Matangazo yapo mengi na ya aina tofautitofauti.
      Ila kuna Makala imeandikwa humu ya jinsi ya kuzuia ads, Unaweza tafuta ukaona jinsi ya kusolve.
      Halafu umepotea sana blaza, kwema?

  • #4
    simu yangu inasumbua sana katika upande wa message naweza tumi sms kwa mtumaje zinakua delivery but kwangu hazifki au mimi natuma hazieendi na salio nnalo nasi mara moja or mbil nikwa mda mrefu sasa nina kama mwaka sasa

    Comment


    • waku7bisha commented
      Editing a comment
      Habari, pole sana kwa tatizo lako.
      Hiyo sasa ni ishu inayohusiana na mtandao wa simu unaoutumia. Wapigie waweze kukusaidia

    • waku7bisha commented
      Editing a comment
      Pia Hakikisha message center number ipo sawa.

  • #5
    Originally posted by kishada
    simu yangu inasumbua sana katika upande wa message naweza tumi sms kwa mtumaje zinakua delivery but kwangu hazifki au mimi natuma hazieendi na salio nnalo nasi mara moja or mbil nikwa mda mrefu sasa nina kama mwaka sasa
    . Loooo!! Dada umeangalia kwenye MESSAGE CENTER??

    Comment


    • #6
      inawezeka alifuta code za sms uyo dada

      Comment


      • #7
        me simu yangu ni k9 inasumbua qenye storage inaonekana imejaaa lakini app siyo nyingi tunaomba tujibiwe

        Comment


        • waku7bisha commented
          Editing a comment
          baadhi ya sehemu ya storage hua inachukuliwa na android system yenyewe

      • #8
        nataka app zangu niwe nikislide from left to right si up to down

        Comment


        • waku7bisha commented
          Editing a comment
          itakua ulichagua A-Z function.
          Bonyeza home button ili irudi kama kawaida

      • #9
        hyyy

        Comment


        • waku7bisha commented
          Editing a comment
          hello

      • #10
        Originally posted by kishada
        simu yangu inasumbua sana katika upande wa message naweza tumi sms kwa mtumaje zinakua delivery but kwangu hazifki au mimi natuma hazieendi na salio nnalo nasi mara moja or mbil nikwa mda mrefu sasa nina kama mwaka sasa
        <br />
        unatumia message app ilokuja na simu ama umeweka nyengne, tumia message app ilokuja na sim

        Comment


        • #11
          kwanini sasa msitoe updates kwa simu zenu ili zipate mfumo huo

          Comment


          • #12
            hawa jamaa tatzo lao kubwa ni updates za simu zao wakitoa basi wanazitelekeza tu huko hvohvo ukinunua ndo ishakuwa yakwako matatzo kibao kila kukicha tecno mnaboa

            Comment


            • #13
              natumia canon x. shida ni moja tuu. kuna vitu vimefichwa sana. kama ♻️ imeandikwa ? go. sasa mpaka ujue. umeshapekuwa mpaka umechoka.<br />
              NI SIMU NZURI SANA

              Comment


              • #14
                Click image for larger version

Name:	TSIMG_20181017_010800.jpg
Views:	1
Size:	133.4 KB
ID:	18629
                Originally posted by waku7bisha
                Wadau wa TECNO mambo vipi?!

                Wiki iliyopita tulijadili kidogo kuhusu mfumo wa HiOS ambao unapatikana kwenye simu za TECNO. Mfumo huo unazidi kuboreshwa siku hadi siku na matoleo ya simu za TECNO zinazotoka hua zinakuja na mfumo huo ukiwa umeboreshwa zaidi. Kwa mfano matoleo ya simu za Camon X ziliboreshwa kwa kuja na HiOS ya 3.3. Je?! Ungependa kujiuliza HiOS ni nini na inakusaidia nini!


                [ATTACH=CONFIG]n240329[/ATTACH]



                HiOS ni mfumo wa uendeshaji katika simu yako ya mkononi ulioboreshwa kwaajili ya watumiaji wa simu za TECNO

                [ATTACH=CONFIG]n240330[/ATTACH]



                Mfumo huu humsaidia mtumiaji kwa mambo yafuatayo
                • Humpatia mtumiaji utendaji wa applications wa haraka na kwa wepesi Zaidi
                • HiOS ina Hi manager ambayo ndani yake inakupatia Hi themes, Hi wallpapper, Hi font n.k hii hufanya muonekano wa simu yako pamoja na applications zako kua zenye mvuto
                • Pia inauwezo wa kuua/stop applications zinazo endelea (background running) wakati hazitumiki
                • Kiujumla humpatia mtumiaji easy access au ufanisi wa hali ya juu wa applications kwenye simu yako hii pia husaidia kupunguza matumizi ya chaji

                Simu ya Camon X ni simu inayokuja na HiOS ya 3.3 ambayo ina uwezo mkubwa sana na humpatia mtumiaji ufanisi wa hali ya juu kiutendaji kwenye simu yake.

                Unaweza kujionea tofauti iliyopo kiutendaji kati ya simu ya CamonX yenye HiOS ya 3.3 na simu yenye Original Anroid OS kiuikweli yenye HiOS ya 3.3 iko haraka Zaidi

                Comment


                • #15
                  Originally posted by 765905456
                  hawa jamaa tatzo lao kubwa ni updates za simu zao wakitoa basi wanazitelekeza tu huko hvohvo ukinunua ndo ishakuwa yakwako matatzo kibao kila kukicha tecno mnaboa
                  <br />
                  <br />
                  <br />
                  <br />
                  <br />
                  <br />
                  ndugu Hama...Mimi nilinunua Samsung nimetumiwa update tayari,simu Haina tatizo lolote...acha kutumia Tecno...Hiyo ni simu ya wasee wasiojua kwamba wanadanganywa

                  Comment

                  Advanced Options
                  Working...
                  X
                  Download the App for a More Fluid Experience
                  DOWNLOAD