This is a sticky topic.
X
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

  • TECNO kukabidhi Pikipiki kwa mshindi wa CAMON KAMA ZOTE Tanzania

    TECNO kukabidhi pikipiki kwa mshindi wa CAMON KAMA ZOTE

    Zikiwa zimesalia siku mbili mshindi wa pikipiki kwa msimu wa kwanza wa shindano la CAMON KAMA ZOTE kupatikana, kampuni ya simu ya TECNO inakukumbusha kutembelea maduka ya kampuni hiyo ili kuweza kujitengenezea nafasi ya kujinyakulia zawadi hiyo.
    Click image for larger version

Name:	1.jpg
Views:	1
Size:	122.7 KB
ID:	18091



    Ukitembelea maduka ya TECNO yaliyopo jijini Mbeya, Arusha, Mwanza, Dodoma na Dar es Salaam na kununua simu yoyote ya TECNO CAMON (camon x pro, camon x, camon cm, camon cx) unajitengenezea nafasi ya kushinda pikipiki kwa msimu wa kwanza wa shindano la CAMON KAMA ZOTE.

    Jinsi ya kushiriki, nunua simu yoyote ya toleo la CAMON ukiwa na kitambulisho chako cha kura, cha taifa au pasipoti ya kusafiria, namba ya simu, imei ya simu uliyonunua kwa wakati huo na jina lako ndio vigezo vinavyotumika kuingia katika shindano la CAMON KAMA ZOTE.

    Baada ya hayo yote utapatiwa zawadi ya papo kwa papo kama 'powerbank', 'square minispeaker' na zawadi nyingine.

    Septemba 15 bahati nasibu itachezeshwa na mshindi kupigiwa simu na kufikishiwa pikipiki hadi nyumbani kwake
    Click image for larger version

Name:	2.jpg
Views:	1
Size:	38.0 KB
ID:	18092

    Last edited by TECNO SPOT TZ; 09-14-2018, 05:43 PM.

  • #2
    hii

    Comment


    • #3
      Mimi Nina tatizo simu yangu L8 plus fundi kanambia machine inasumbua ,nitapata wapi machine mpya?

      Comment


      • TECNO SPOT TZ commented
        Editing a comment
        Habari, pole sana kwa tatizo lako.
        Tafadhali fika kwenye ofisi zetu za Carlcare zilizopo karibu nawe ili uweze kutatuliwa tatizo lako.
        Upo maeneo gani ndugu?

    • #4
      vizr sanaa

      Comment


      • #5
        TECNO, I have been your customer since long..... why Moshi is not in your list, this isn't fair!!

        Comment


        • #6
          safi

          Comment


          • #7
            Habari zenu, Et Simu iliyo ingia maji inatengeneka na vp inaweza kuwa ni shiling ngapi?

            Comment


            • waku7bisha commented
              Editing a comment
              Habari. Pole sana kwa tatizo lako.
              Tafadhali tembelea ofisi zetu uwakilishe tatizo lako lipate kutatuliwa.
              Upo wapi ndugu?
          Advanced Options
          Working...
          X
          Download the App for a More Fluid Experience
          DOWNLOAD