This is a sticky topic.
X
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

  • TECNO WAFUTURISHA VIJANA... Tanzania

    Kampuni ya simu ya TECNO Mobile iliandaa futari kwaajili ya vijana wenye kupitia changamoto za kimaisha kutoka kwenye kituo cha “Watoto wetu, Donbosco” pamoja na wadau wake.

    Click image for larger version

Name:	IMG_6494.JPG
Views:	1
Size:	127.1 KB
ID:	8608


    Hafla hiyo ilifanyika maalumu kwaajili vijana walio katika mazingira magumu pamoja na balozi wa simu hiyo. Waalikwa waliungana pamoja na mrembo,mjasiriamali na mwanamitindo Jokate Mwegelo katika Futari maalumu hiyo iliyo sheheni michezo,zawadi kemkem.

    Click image for larger version

Name:	IMG_6725.JPG
Views:	1
Size:	109.1 KB
ID:	8610


    Pia Zawadi za simu ya Camon Cx zilitolewa kwa washindi wa kampeni ya #SelfieKamili, kampeni ya Tecno Camon cx ni kampeni inayoendeshwa na Kampuni hiyo kupitia simu yake mpya ya camon Cx inayosifika kwa kua na kamera kubwa ya 16 megapixel.

    Click image for larger version

Name:	IMG_6684.JPG
Views:	1
Size:	117.3 KB
ID:	8611



    Click image for larger version

Name:	IMG_6666.JPG
Views:	1
Size:	111.1 KB
ID:	8612


    Tecno Mobile iliandaa futari hii maalumu ili kuwapa nafasi vijana walio katika mazingira magumu kujumuika na balozi wao wa simu hiyo pamoja na washindi wa simu ili kubadlishana mawazo huku wakipata futari mahsusi ilyoandaliwa kwaajili yao.

    Click image for larger version

Name:	IMG_6626.JPG
Views:	1
Size:	102.0 KB
ID:	8613


    Tecno inawasaa wateja wake kuendelea kufatilia mitanndao yao ya kijamii ili kundelea kupata zawadi hasa kipindi kijacho cha sikukuu ya eid, zawadi hizi zipo kwa kila atakaeshiriki na kuzingatiwa vigezo..


  • #2
    nawakubali sana

    Comment


    • #3
      Pamoja sana

      Comment


      • #4
        nzuri hiyoo

        Comment


        • #5
          Vema sana
          Technology is an art of creativity
          +255744123365

          Comment


          • #6
            comon cx bei gani

            Comment


            • Vanessa Mawalla
              Vanessa Mawalla commented
              Editing a comment
              Bei elekezi ni kwenye 450,000 tsh tu..Simu kali sana..

          • #7
            tecno CX bei gan

            Comment


            • Vanessa Mawalla
              Vanessa Mawalla commented
              Editing a comment
              Bosi bei inaelekea kwenye 450,000 tsh

          • #8
            I love my cx so in love with it

            Comment


            • #9
              Click image for larger version

Name:	TSIMG_٢٠١٧٠٦١٨_١٦٥٥٢٠.jpg
Views:	1
Size:	75.2 KB
ID:	8642
              Originally posted by Vanessa Mawalla
              Kampuni ya simu ya TECNO Mobile iliandaa futari kwaajili ya vijana wenye kupitia changamoto za kimaisha kutoka kwenye kituo cha “Watoto wetu, Donbosco” pamoja na wadau wake.

              [ATTACH=CONFIG]n113060[/ATTACH]

              Hafla hiyo ilifanyika maalumu kwaajili vijana walio katika mazingira magumu pamoja na balozi wa simu hiyo. Waalikwa waliungana pamoja na mrembo,mjasiriamali na mwanamitindo Jokate Mwegelo katika Futari maalumu hiyo iliyo sheheni michezo,zawadi kemkem.

              [ATTACH=CONFIG]n113061[/ATTACH]



              Pia Zawadi za simu ya Camon Cx zilitolewa kwa washindi wa kampeni ya #SelfieKamili, kampeni ya Tecno Camon cx ni kampeni inayoendeshwa na Kampuni hiyo kupitia simu yake mpya ya camon Cx inayosifika kwa kua na kamera kubwa ya 16 megapixel.

              [ATTACH=CONFIG]n113062[/ATTACH]

              [ATTACH=CONFIG]n113063[/ATTACH]

              Tecno Mobile iliandaa futari hii maalumu ili kuwapa nafasi vijana walio katika mazingira magumu kujumuika na balozi wao wa simu hiyo pamoja na washindi wa simu ili kubadlishana mawazo huku wakipata futari mahsusi ilyoandaliwa kwaajili yao.

              [ATTACH=CONFIG]n113064[/ATTACH]

              Tecno inawasaa wateja wake kuendelea kufatilia mitanndao yao ya kijamii ili kundelea kupata zawadi hasa kipindi kijacho cha sikukuu ya eid, zawadi hizi zipo kwa kila atakaeshiriki na kuzingatiwa vigezo..

              Comment


              • #10
                Originally posted by bingwa tarimo
                iko poa sana nitaitafuta
                :0x1f603:

                Comment


                • #11
                  iko poa sana nitaitafuta

                  Comment


                  • #12
                    poa poa good strategy, nimeipenda hiii,nadhani wanazidi kutukonga moyo nakuwa moja ya jamii

                    Comment


                    • #13
                      hello venessa

                      Comment


                      • #14
                        tuko pamoja

                        Comment

                        Advanced Options
                        Working...
                        X
                        Download the App for a More Fluid Experience
                        DOWNLOAD