This is a sticky topic.
X
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

  • #31
    tecno IPO vyema kuliko simu zote Tanzania tunaskukuru kampuni hii kwa ajili ya kutuletea kampuni hii ya techno hapa chini kwetu Tanzania asanteni sana na tunawashukuru

    Comment


    • TECNO SPOT TZ commented
      Editing a comment
      Asante sana kwa feedback, Tupo pamoja

  • #32
    Tecno inanifanya kujipatia kipato cha ziada hadi mil moja kila mwezi. Hakika siwezi kuacha kuitumia Tecno, Naisuburi Tecno mpya spark2

    Comment

    Advanced Options
    Working...
    X
    Download the App for a More Fluid Experience
    DOWNLOAD