This is a sticky topic.
X
X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

  • #16
    hii wengi sana huwa inawakera hongera kwa kutujuza hilo

    Comment


    • waku7bisha commented
      Editing a comment
      Karibu sana. Endelea kutembelea TECNO Spot ili kuweza kujuzwa zaidi kuhusuiana na vitu vingine

    • Ahmady commented
      Editing a comment
      Sawa

  • #17
    simu yangu tecno k7 inatabia ya kujiandika "Facebook isn't responding", nifanyeje ili isitokee hiii???

    Comment


    • waku7bisha commented
      Editing a comment
      nenda kwenye setting, app setting, kisha scroll mpaka kwenye facebook, click it na clear cache na force stop.
      Baada ya kufanya hivyo restart simu yako

  • #18
    mbona kwenye simu yangu haikubali L8

    Comment


    • waku7bisha commented
      Editing a comment
      habari. simu yako ya L8 inasumbuliwaga na hilo tatizo?
Advanced Options
Working...
X
Download the App for a More Fluid Experience
DOWNLOAD