X
  • Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

  • Tatizo la mashine Tanzania

    Me simu yangu L8Plus imeharibika mashine, Nimepeleka kwa fundi amenambia mashine zake hazipo. Je, mnaweza kunisaidia kupata mashine mpya?

  • #2
    Habari. Pole sana kwa tatizo lako.
    Tafadhali fika katika ofisi zetu za Carlcare ili uweze kutengenezewa simu yako.
    Upo maeneo gani ndugu?

    Comment

    Advanced Options
    Working...
    X
    Download the App for a More Fluid Experience
    DOWNLOAD